ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนสมาชิกเราใครจะยังฟัง Tape อยู่บ้างครับ  (อ่าน 2963 ครั้ง)

ออฟไลน์ p-juab

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 20
เพื่อนสมาชิกเราใครจะยังฟัง Tape อยู่บ้างครับ  ผมมีอยู่ 1 เครื่องตามรูปครับ  ไม่ได้เปิดมาน่าจะเกิน 10 ปีแล้วมั้ง
เพราะยางขาด  ขี้เกียจไปเปลี่ยนยาง  ฮิ ๆ  และอีกอย่างไม่มีม้วนเทปฟังแล้ว  รุ่นนี้ซื้อมาจากโคไนท์เกือบหมื่นแล้ว
ไม่รู้ซื้อมาทำไม  ซื้อตอนที่ซีดียังไม่ค่อยเยอะเหมือนเดี๋ยวนี้  น่าจะปี 34 น่ะ   

[yes-raccoon] [yes-raccoon] [yes-raccoon]

ออฟไลน์ wongs2522

• ถูกใจกด Like+ 1
Re: เพื่อนสมาชิกเราใครจะยังฟัง Tape อยู่บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มีนาคม 2012, 10:05:08 PM »
ขายผมมั๊ยครับ ผมชอบเทป อิอิ  [roll]

ออฟไลน์ wongs2522

• ถูกใจกด Like+ 1
Re: เพื่อนสมาชิกเราใครจะยังฟัง Tape อยู่บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มีนาคม 2012, 10:15:06 PM »
คับแค้นใจส่วนตัว ตอม ม.2 อยากได้เทปใบ้ แต่ไม่มีตังซื้อ ตอนโน้นได้ตังไปโรงเรียนวันละ 20

แต่เทปใบ้แต่ละตัวเป็นหลักพัน - หมื่นทั้งนั้น

ออฟไลน์ p-juab

• ถูกใจกด Like+ 20
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มีนาคม 2012, 01:20:56 AM »
ขายผมมั๊ยครับ ผมชอบเทป อิอิ  [roll]

คงต้องคืนชีพก่อนครับ  เพราะไม่ได้เสียบไฟมานานแล้วฝุ่นเยอะมาก

คับแค้นใจส่วนตัว ตอม ม.2 อยากได้เทปใบ้ แต่ไม่มีตังซื้อ ตอนโน้นได้ตังไปโรงเรียนวันละ 20

แต่เทปใบ้แต่ละตัวเป็นหลักพัน - หมื่นทั้งนั้น

มีตั้งหลายตัว  จะเอาอีกรึ..ฮิ ๆ   [smi_ley]