ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่น AUDIO-CD ของผมมัน QC มากไปหน่อยหรือเปล่า  (อ่าน 3451 ครั้ง)

ออฟไลน์ toon ชาวโลก

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 79
แผ่น AUDIO-CD ของผมมัน QC มากไปหน่อยหรือเปล่า
« เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2012, 10:11:02 PM »
วันนี้ออกไปร้าน cap ไปซื้อหนัง+เพลง แกะออกมาเซ็งเลยครับ สภาพผ่านศึกมาอย่างโชกโชนขอบแผ่นวงในมีรอยสึกเหมือน QC อย่างหนัก + เช็ดทำความสะอาดกำจัดเขื้อ H1N1 ก่อนบรรจุ สงสัยต้องเอาไป เปลียนซะแล้ว ถ้าไม่ให้เปลี่ยนมีหักแผ่นโชว์อิอิ [i-r-a] ( ใช้กล้องมือถือรุ่นคุณโบถ่านนะ ภาพไม่ชัด อย่านึกว่าระเบิดซูมนะ แผ่นที่มีปัญหาคือแผ่นสีแดงจัดมาตั้ง 255 เซ็งอีกรอบ [i-r-a] ) ปล.แผ่นมีชีลมาอย่างดียังไม่มีลอยแกะนะครับ

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
Re: แผ่น AUDIO-CD ของผมมัน QC มากไปหน่อยหรือเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2012, 10:17:23 PM »
สาขาไหนคับ
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

Re: แผ่น AUDIO-CD ของผมมัน QC มากไปหน่อยหรือเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2012, 10:20:43 PM »
สาขาไหนคับ
-------------
ซีคอน ชั้น 2 ครับ

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2012, 10:29:53 PM »
เอาไปเปลี่ยนโล้ด พี่เขยบอกที่ร้านรับเปลี่ยน แนบใบเสร็จไปด้วย [yes-raccoon]

คงจะเจอพวกทำสต็อคมั่ว... เอาแผ่นที่เปิดในร้านไปห่อใหม่
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2012, 10:37:18 PM »
เอาไปเปลี่ยนโล้ด พี่เขยบอกที่ร้านรับเปลี่ยน แนบใบเสร็จไปด้วย [yes-raccoon]

คงจะเจอพวกทำสต็อคมั่ว... เอาแผ่นที่เปิดในร้านไปห่อใหม่
---------------
รับทราบครับผมเก็บใบเสร็จไว้แล้วครับ

ออฟไลน์ JP74

• DAV Staff
  • ถูกใจกด Like+ 99
  • !!! aLwaYs LeaRniNg !!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2012, 11:48:23 PM »
ผมเคยเปลี่ยน แต่เป็นรอยขนแมว 3-4รอยเอง แกะห่อมาจะเปิดฟังในรถ อ่าว ไหงมีรอย

ทางร้านเค้าก็รีบเปลี่ยนให้คับ  สาขาเดียวกันเลย

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2012, 04:23:51 PM »
ผมเคยเปลี่ยน แต่เป็นรอยขนแมว 3-4รอยเอง แกะห่อมาจะเปิดฟังในรถ อ่าว ไหงมีรอย

ทางร้านเค้าก็รีบเปลี่ยนให้คับ  สาขาเดียวกันเลย
---------------
ไปเปลี่ยนมาแล้วครับ พนง ที่ร้านเห็นตกใจเลยอิอิ [roll]