GALLERY HOUSE ห้องแสดงผลงาน และ หลอดสวย ๆ หายาก > Vacuum Tubes & Solid State Amp Gallery

PCB Gallery

<< < (2/17) > >>

JaMajam:
 [chick7] [YL76]

korakit2000:
อยากทำ Head phone amp ด้วยคน  [YL76]

skanet:
ไม่ทราบว่าเเงื่อนไข​เป็นยังไง แต่อยากให้เอา GC เวอร์ชั่น เสมือน (รุ่นไม่ตัดขา) พร้อม PCB Rectify ด้วยน่ะครับ

CreÃte_Lek ♫:

--- อ้างจาก: skanet ที่ 01 กันยายน 2016, 11:46:45 PM ---ไม่ทราบว่าเเงื่อนไข​เป็นยังไง แต่อยากให้เอา GC เวอร์ชั่น เสมือน (รุ่นไม่ตัดขา) พร้อม PCB Rectify ด้วยน่ะครับ

--- End quote ---
  กติกาน้ารุ่ง ง่ายๆครับ ตั้งกระทู้แล้วขนอุปกรณ์ที่จะทำถ่ายรูปมาโพสก็ขอทำ pcb ได้แล้วครับ

RuNgPuEnGⓇ:

--- อ้างจาก: skanet ที่ 01 กันยายน 2016, 11:46:45 PM ---ไม่ทราบว่าเเงื่อนไข​เป็นยังไง แต่อยากให้เอา GC เวอร์ชั่น เสมือน (รุ่นไม่ตัดขา) พร้อม PCB Rectify ด้วยน่ะครับ

--- End quote ---

ห้องนี้ไม่มีเงื่อนไขไม่มีซื้อขายครับ อยากชมหรืออยากได้ข้อมูลวงจรไหนของเวป หรือที่ผมเขียนเล่นก็แจ้งได้ครับ  [chick4] ส่วนอยากได้ PCB ตัวไหนก็ทำตามเงื่อนไขห้องตลาดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version