Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > CD Transport and Dac

มีใครอยากทำซีดีไว้ใช้งานกันบ้างครับ

(1/20) > >>

CreÃte_Lek ♫:
  เห็นว่าที่นี่ยังไม่มีใครทำ cd transport ไว้ใช้งานกันเลยก็เปิดประเด็นถามกันเลยว่ามีใครสนใจอยากจะทำกันบ้างมั้ยครับ  พอดีช่วงนี้ผมอยากจะพัฒนางานเก่าของตัวผมเองที่ใช้งานมานาน ผนวกกับช่วงนี้มี เครื่องดีๆมาโชว์ไส้อยู่หลายเครื่องให้เก็บข้อมูลเป็นแนวทางในการปรับปรุง ก็เลยมาถามไถ่กันดูครับ

แต่ช่วงนี้กำลังทดลอง I/V tube ให้กับ mini dac 1543 ก่อนครับทดสอบวงจรเสร็จแล้วรอทดสอบ pcb อีกรอบถ้าไม่มีปัญหาใดๆก็ปล่อยออกให้ไปทำเล่นกันครับ

Blue:
ลงชื่อไว้ก่อน แต่หลัง IV tube for mini dac เสร็จก่อนครับ
 [chick-milk-bottle]

song:
เอาด้วย ครับ

song:

เตรียมไว้หลายตัว

Ɗeng:
รอลงชื่อนานแล้ว   [enjoyment]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version