ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกกันบ้างมั๊ยว่าผลงานส่วนตัวที่ทำเล่นกันมีมาให้ชมน้อยมาก ?  (อ่าน 2385 ครั้ง)

ออฟไลน์ electron

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<

นานนนน... นาน จึงมีมาโพสท์ให้ชมเครื่องนึง รึว่าฟังแบบกระสือซะส่วนมากครับ ?  รึว่าอายของตัวเองไม่กล้าโพสท์ ดูไม่งาม ?  ไม่แจ่ม ? รึว่าใช้ตัวอุปกรณ์ไม่จัดว่าเทพเลยไม่กล้าโชว์ ? .. ถ้าคิดแบบนั้นล่ะก็นะ คิดผิดครับ " ผลงานส่วนตัว " จะเป็นอย่างไร งาม ไม่งาม ก็เป็นความพอใจส่วนตัว ผมเองไม่สนใจตรงนั้นครับ แต่อยากชมความคิดสร้างสรรค์ของเพื่อนสมาชิกทุกท่านแหละครับ รวมทั้งท่านที่ซื้ออย่างเดียวก็อยากเห็นผลงานครับ ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะตั้งกระทู้เป็นของตัวเองเกือบทุกห้องครับ ขอเพียงให้มีเนื้อหาและความเหมาะสมให้ถูกที่ ถูกห้องก็พอละครับ เชิญนะครับตั้งกระทู้ของตัวท่านเอง โชว์ผลงาน ความคิดสร้างสรรค์ของท่านกันหน่อย อยากชมมากกกกกมายครับ รอ.... ชม จริงๆนะ อย่าให้ mod ที่ปล่อยงานลงเว็บโชว์อยู่เท่านั้น  ท่านเองก็โชว์ได้ครับ เต็มที่ ผมเองก็จะหมดมุขละ อยากเห็นงานของทุกท่านบ้างครับ... รอ... รออออ.... หวังว่าจะมีมาให้ชมบ้าง ... รอ...  fart-raccoon

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
 เห็นด้วยกับพี่ เฉยเป็นอย่างยิ่งครับ โดยเฉพาะกลุ่มคนหลักๆควรจะนำน้องๆ เพื่อนๆ พี่ๆ  ทุกอย่างที่ทำเราควรภาคภูมิใจกับงานของเรา และ รับคำติชม เพื่อที่จะได้พัฒนางานของเราให้ดียิ่งขึ้นไปครับ  (ขนาดเอาของมาล่อยังไม่ค่อยยอมโพสกันเลย)  [in-love-raccoon]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ gotgi³

• ถูกใจกด Like+ 82
เห็นด้วยกับพี่ เฉยเป็นอย่างยิ่งครับ โดยเฉพาะกลุ่มคนหลักๆควรจะนำน้องๆ เพื่อนๆ พี่ๆ  ทุกอย่างที่ทำเราควรภาคภูมิใจกับงานของเรา และ รับคำติชม เพื่อที่จะได้พัฒนางานของเราให้ดียิ่งขึ้นไปครับ  (ขนาดเอาของมาล่อยังไม่ค่อยยอมโพสกันเลย)  [in-love-raccoon]

น้าเล็กลองเอา 300B มาล่อซิครับ ผมว่า server อาจล่มได้  [roll]

โห...น้า gotgi เล่นแรงงงงงงงอ่ะ [shock1]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

จริงๆนะครับ... ผมอยากเห็นจริงๆ ไปเที่ยวเล่นชมของพวกฝรั่ง ดูแล้วเราทำแบบเค้า เลิศเท่าเค้ายากครับเพราะวัตถุดิบ เครื่องมือ เค้าพร้อมกว่าเรามาก ก็คือมาตรฐานของชีวิตของเค้าดีกว่าเราว่างั้นเหอะ ดูได้ก็แค่พอเป็นแนวทางเท่านั้น พวกเราถ้ามีเครื่องมือพร้อมแบบเค้า ไม่น้อยหน้าอยู่แล้วล่ะ .. จึงบอกว่า " ผลงานส่วนตัว " ไงครับ ไม่ต้องสนใจว่าใครจะชอบของเรารึไม่ ... โชว์เถอะครับจัดมาตามที่ท่านอยากโชว์ ซึ่งอาจจะเป็นแม่แบบทางความคิดให้เพื่อนๆได้นำไปต่ยอดในงานของตัวเองได้ด้วยครับ ... รอชม (เอาน่าไม่ต้องกลัวผมจะเลียนแบบเพราะผมไม่ชอบทำอะไรเหมือนใครครับ)

ออฟไลน์ dekdoi1963

• ถูกใจกด Like+ 15
อยากโชว์อยู่ครับ แต่ไม่ได้ทำเองครับ ให้เด็กๆทำให้ เป็นแอมป์กลางแดด คลาสดี กะ เอบี ไว้ร้องเพลงตอนสงกรานต์ (ไว้หลอกเด็กๆ มาหา)

อยากโชว์อยู่ครับ แต่ไม่ได้ทำเองครับ ให้เด็กๆทำให้ เป็นแอมป์กลางแดด คลาสดี กะ เอบี ไว้ร้องเพลงตอนสงกรานต์ (ไว้หลอกเด็กๆ มาหา)
              หยวนๆครับน้า  แบบว่าชี้นิ้วสั่งการให้ทำตามใจฉัน ก็โชว์ได้ครับ จัดมา ทุกอย่างในโลกนี้อยู่ที่มุมมองครับ ถ้าเรามองให้มีประโยชน์ ทุกอย่างก็เป็นประโยชน์ได้หมดครับ [yes-raccoon]

ออนไลน์ zeedmanza

• ถูกใจกด Like+ 22
              หยวนๆครับน้า  แบบว่าชี้นิ้วสั่งการให้ทำตามใจฉัน ก็โชว์ได้ครับ จัดมา ทุกอย่างในโลกนี้อยู่ที่มุมมองครับ ถ้าเรามองให้มีประโยชน์ ทุกอย่างก็เป็นประโยชน์ได้หมดครับ [yes-raccoon]

อันนี้คม และ บาดลึกครับ   laughhahaha laughhahaha laughhahaha

ลึกเลยเหรอ  งั้นต้องรีบไปเย็บซะนะเดี๋ยวเลือดไหลออกหมดอันตรายนะครับ  [laugh-raccoon]

ออฟไลน์ tosa2k

• ถูกใจกด Like+ 86
เดี๋ยวจัดให้ครับ  [roll] [roll]
ของยังมามะถึงสักอย่างเลยครับ วันนี้ลองไปตามที่ปณ.อุตส่าห์ย่องไปหลังปณ.ก็ไม่มีใครอยู่สักคน เลยไม่ได้ของเลย
เดี๋ยวคราวนี้เอาลงกล่องเรียบร้อยเลยครับ  laughhahaha laughhahaha 
ติดต่อผมได้ที่นี่ครับ ^^<br />http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=10084.0 มือใหม่อยากเล่นหลอด ^^"

ออฟไลน์ audiomania

• ถูกใจกด Like+ 402
ใช่เลยๆ เอามาลงๆกันหน่อยครับ เหล่า mod เริ่มจะหมดมุขแล้วเหมือนกัน  fart-raccoon

ยิ่งตอนนี้ผมเองก็งานวุ่นมาก ตั้งแต่ต้นปียังไม่ว่างเลย ยิ่งเดือนนี้ยิ่งแล้วใหญ่ ออกนอนสถานที่ด้วย ช่วงกลางวันแทบไม่ได้เข้ามาเลย...  [c--c]

ออฟไลน์ SS-Tiger

• Full Member
อันเนื่องมาจากกระทู้......รักพี่...เสียดายน้องฯ.....
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=12686.0
อีกไม่นาน....น่าจะนำมาโชว์ได้..........Hybrid 80 Watts ตอนนี้คืบหน้าไปประมาณ 30-40% แล้วครับ

ออฟไลน์ SS-Tiger

• Full Member
ฝากถึง mod ทุกท่านด้วยว่า.....ผมน่าจะมีคำถามต่างๆ เกิดขึ้นบ้าง อย่าลืมเข้ามาตอบด้วยนะครับ