ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆท่านไหนมีแท่นที่เป็นสนิม ลองตัวนี้ดูครับแล้วจะติดใจ  (อ่าน 3568 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wera_A

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 77
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พฤษภาคม 2014, 12:17:55 PM โดย wera_a »

ออฟไลน์ jam_kung

• ยุยง...ส่งเสริมชาวบ้าน...คืองานของเรา คริๆๆๆ
  • ถูกใจกด Like+ 75
 [frightened-12] โอ๊วววว  ชั้นไม่เคยเห็นอะไรที่วิเศษแบบนี้มาก่อนเลย จอร์จจจจจ  [frightened-12]

ว่าจะหยิบมากินพอดี เลิกกินเลย งานนี้  [look-for-11]
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=10913.0

อีกไกลแค่ไหนจนกว่าฉันจะใกล้ บอกที

ออฟไลน์ tan230311

• ถูกใจกด Like+ 67
ต่อไปนี้  ใครจะรับทาน...เจ้านี่  ให้มาดูก่อนนะครับ   
ดีที่เราไม่ค่อยชอบเท่าไร  [yellow-lol] [yellow-lol] [yellow-lol]

ออฟไลน์ Aoun

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 37
บทพิสูจน์ของ โค้กกับสนิม

ออฟไลน์ gotgi³

• ถูกใจกด Like+ 82
ถ้า Coke มันสามารถลอกสนิมได้โดยไม่ต้องเอาอะไรมาขัดมาถูผมถึงจะเชื่อ เหมือนเอาน้ำยาล้างห้องน้ำราดบนสนิมแล้วไม่ต้องขัดถูสนิมก็หลุดแบบนั้นถึงจะเชื่อ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
ถ้า Coke มันสามารถลอกสนิมได้โดยไม่ต้องเอาอะไรมาขัดมาถูผมถึงจะเชื่อ เหมือนเอาน้ำยาล้างห้องน้ำราดบนสนิมแล้วไม่ต้องขัดถูสนิมก็หลุดแบบนั้นถึงจะเชื่อ
ถูกต้องนะครับ  ก็แค่การดิสเครดิตของคู่แข่งขัน กรณีนี้ถ้ายี่ห้อนึงทำได้ทุกยี่ห้อที่ขายอยู่ก็ทำได้ครับ เพราะเป็นกรดอ่อนๆเหมือนกัน เมื่อก่อนผมกินวันละสอง สามลิตร กว่ายี่สิบปี ยังไม่เห็นเป็นไรเลยครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ audiomania

• ถูกใจกด Like+ 402
ผมสิกินเกือบทุกวัน แต่มีเกณฑ์ว่าพอหายอยากแล้ว ให้าตามด้วยน้ำเปล่าอีกอย่างน้อยสองเท่า เพื่อล้างความหวาน และเจือจางกรดครับ

ออฟไลน์ xtreme

• ถูกใจกด Like+ 89
ของแบบนี้มันอยู่ที่คนครับ ร่างกายไม่เหมือนกัน ไม่ว่าอะไรกินมากไป ก็ไม่ดีทั้งนั้นแหละครับ ต้องกินแต่พอดี
โซดา เบียร์ เหล้า ล้างได้หมดแหละครับ ได้กินของชอบแล้วตาย ดีกว่าอดอยากจนตายแล้วไม่ได้กิน  [yellow-lol] (ขำๆนะครัช)

ออฟไลน์ Wera_A

• ถูกใจกด Like+ 77
ถูกต้องนะครับ  ก็แค่การดิสเครดิตของคู่แข่งขัน กรณีนี้ถ้ายี่ห้อนึงทำได้ทุกยี่ห้อที่ขายอยู่ก็ทำได้ครับ เพราะเป็นกรดอ่อนๆเหมือนกัน เมื่อก่อนผมกินวันละสอง สามลิตร กว่ายี่สิบปี ยังไม่เห็นเป็นไรเลยครับ
ได้อ่านขอความของน้าเล็กแล้วเชื่อได้ว่า(แค่การดิสเครดิตของคู่แข่งขัน) เพื่อความเป็นธรรมในเชิงธุระกิจผมขออนุญาตลบลิ้งค์นะครับ [embarrassed]

ออฟไลน์ เอก-tubeamp

• ถูกใจกด Like+ 8
  • คนพันหม้อ
 ผมกินทุกวันครับ ไม่เกินวันล่ะ 2 ขวด ทำงัยได้อยู่ในโรงงานผลิต  ทำงานมาเหนื่อยๆ อดใจไม่ได้จริงๆ  ส่วนเรื่องที่มันกัดสนิมได้ ไม่จริงครับ เพราะถ้ามันอันตรายขนาดนั้น กระเพาะเราไม่เหลือแล้วครับ อย่าลืมนะครับ กรดในกระเพาะเรามีความเข้มข้นสูงกว่ามาก และถ้าน้ำอัดลมมันสามารถกัดสนิมอย่างที่ว่าจริง อย หรือแม้ อุตสาหกรรมจังหวัดคงสั่งปิดโรงงานไปแล้ว
ข้อมูลส่วนตัว
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=164.0

บนโลกไซเบอร์ มีข้อมูลทั้งสองด้าน  เราในฐานะผู้เสพเราก็คงต้องมาพิจารณาดูว่าอะไรเป็นจริง อะไรเป็นเท็จ  เพราะบางครั้งการเผยแพร่ต่อโดยไม่พิจารณาให้ดีจะส่งผลร้ายต่อเค้าโดยที่เราอาจจะเดือดร้อนด้วยก็ได้ครับ  อะไรที่พิจารณาแล้วเป็นประโยชน์ต่อส่วนรวมจริงโดยไม่ส่งผลกระทบกับใครก็ควรนำมาเผยแพร่ต่อเพื่อสาธารณะประโยชน์กันครับ [smile-11]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

ออฟไลน์ เอก-tubeamp

• ถูกใจกด Like+ 8
  • คนพันหม้อ
บนโลกไซเบอร์ มีข้อมูลทั้งสองด้าน  เราในฐานะผู้เสพเราก็คงต้องมาพิจารณาดูว่าอะไรเป็นจริง อะไรเป็นเท็จ  เพราะบางครั้งการเผยแพร่ต่อโดยไม่พิจารณาให้ดีจะส่งผลร้ายต่อเค้าโดยที่เราอาจจะเดือดร้อนด้วยก็ได้ครับ  อะไรที่พิจารณาแล้วเป็นประโยชน์ต่อส่วนรวมจริงโดยไม่ส่งผลกระทบกับใครก็ควรนำมาเผยแพร่ต่อเพื่อสาธารณะประโยชน์กันครับ [smile-11]
ใช่ครับน้าเล็ก ผมมาทำงานที่นี่(หาดทิพย์) ร่วม 4 ปีแล้ว ขบวนการผลิตเห็นทุกวัน(แต่สูตรผสมไม่รู้ครับ มันเป็นความลับ) ทุกขั้นตอน เน้นสุขอนามัยมาก
ข้อมูลส่วนตัว
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=164.0

ครับ เมื่อก่อนตอนทำงาน  consultant  ผมตรวจเช็คเครื่องจักรโรงงานเครื่องดื่มเยอะครับ โรงงานและภาชนะกักเก็บเค้าสะอาดดีครับ ชอบมากตอนไปบุญรอด เปิดจากถังเย็นๆแล้วมีไส้กรอกเสิร์ฟด้วย   [smile-12]

ออฟไลน์ teeช่างเครื่อง

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 6
 ผมว่าที่สนิมออกเพราะ สกอร์ตไบร์ทมากกว่า ครับ 

ออฟไลน์ Warm

• ถูกใจกด Like+ 48
ใช่ครับน้าเล็ก ผมมาทำงานที่นี่(หาดทิพย์) ร่วม 4 ปีแล้ว ขบวนการผลิตเห็นทุกวัน(แต่สูตรผสมไม่รู้ครับ มันเป็นความลับ) ทุกขั้นตอน เน้นสุขอนามัยมาก
ขอบัตรลดมั่งสิ