ผู้เขียน หัวข้อ: HTPC Case Gallery กระทู้แสดงและพูดคุยเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์เพื่อความบันเทิง  (อ่าน 53723 ครั้ง)

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
 กำลังเล็งตัวใหม่เหมือนกันครับ   ตอนนี้มองแต่จอใหญ่ๆครับ สายตาผมแย่ นอนดึกยิ่งแย่หนัก
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ atriam

• Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 216
แบบ all in one PC ก็น่าสนครับน้าเล็ก ถ้าชอบจอใหญ่และไม่เกะกะตัวเครื่องรวมไปกับจอสะดวกดีเหมือนกันครับน้า เดียวนี้ราคาไม่แพงไม่ถึงหมืนก็มีน่าสนใจหลายตัวครับน้า  [pig90118]

ออฟไลน์ OH

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 44
สองสามเดือนก่อนผมก็เพิ่งเปลี่ยนเหมือนกันครับ
เปลี่ยนจาก notebook ธรรมดามาเป็น notebook ที่ hd เป็น ssd  [yellow-lol]

ออฟไลน์ atriam

• Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 216
SSD เห็นผลเยาะครับน้าลดคอขวดได้เห็นผลโดยรวมเร็วขึ้นใช่แล้วติดใจครับน้า [pig6456]

ออฟไลน์ OH

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 44
ใช่ครับน้า
พอใช้ssdแล้วไม่อยากกลับไปใช้hddแบบจานหมุนเลยครับ