ผู้เขียน หัวข้อ: แนวเสียง แอมป์ 50W Mosfet IRF ของประกิต  (อ่าน 1856 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไททิศ

• Newbie
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 0
แนวเสียง แอมป์ 50W Mosfet IRF ของประกิต
« เมื่อ: 08 มกราคม 2016, 05:55:26 PM »
ชุดคิท 50W Mosfet IRF แนวเสียงเป็นอย่างไรบ้างครับ เป็นแอมป์ที่ทดลองต่อเอาความรู้ หรือพอจะเอาไว้ใช้งานจริงได้ครับ
หรือถ้าจะดัดแปลง โมเพิ่ม จะพอฟังขึ้นหรือเปล่าครับ

อีกใจหนึ่ง ผมก็คิดว่าไปหาแผ่นปรินต์ 60W Mosfet ตามร้าน PCB แล้วเลือกอุปกรณ์ใส่เอง

เซียนๆ Solid State ช่วยแนะนำด้วยครับ