ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยครับคันเร่ง(รถยนต์,รถกอล์ฟ)  (อ่าน 3468 ครั้ง)

ออฟไลน์ วัยรุ่นเลบานอน?

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 6
  • เเก๊งค์เเมวเหมียวหมูดำ
สงสัยครับคันเร่ง(รถยนต์,รถกอล์ฟ)
« เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 02:02:24 AM »
สงสัยครับคันเร่ง ของพวกรถยนต์,รถกอล์ฟ เราจะหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ [c--c]
จะเอาไปดัดแปลงให้ไป ควบคุมบอร์ดจ่ายpulseไปไดรฟ์มอเตอร์รถไฟฟ้าครับผม ขอบคุณครับ [res]

Contact Us        
ถ้าต้องเลือกระหว่าง "นกไร้ขา" กับ "นกไร้ปีก" เธอจะเป็นอะไร?

ออฟไลน์ sansirn

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 11
Re: สงสัยครับคันเร่ง(รถยนต์,รถกอล์ฟ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 12:48:28 PM »
แหล่งจริงๆ ผมไม่รู้นะครับ แต่น่าจะลองไปดูตามเซียงกงใหญ่ๆ อาจจะมี

ออฟไลน์ วัยรุ่นเลบานอน?

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 6
  • เเก๊งค์เเมวเหมียวหมูดำ
Re: สงสัยครับคันเร่ง(รถยนต์,รถกอล์ฟ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011, 12:39:31 AM »
แหล่งจริงๆ ผมไม่รู้นะครับ แต่น่าจะลองไปดูตามเซียงกงใหญ่ๆ อาจจะมี
ขอบคุณครับน้าที่ทำให้ผมนึกถึงเซียงกง  [res] ตอนนี้ได้ เจ้านี่ มาเทสล่ะครับ ตัวต้นเเบบน่าจะใช้หลักการ wahwah นี้ไปก่อนหน้าตาหล่อเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ตุลาคม 2011, 12:42:52 AM โดย hzxhunter »
Contact Us        
ถ้าต้องเลือกระหว่าง "นกไร้ขา" กับ "นกไร้ปีก" เธอจะเป็นอะไร?