ผู้เขียน หัวข้อ: แอมป์เครื่องเเรกของเด็กน้อยครับ ''ขอความกรุณาน้าๆด้วยครับ''  (อ่าน 21130 ครั้ง)

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
 จัดไปครับพี่ ออกตัวนำไปก่อนได้เลย เพราะผมรื้อแท่น GM70 แค่ปลดหม้อ จุดไส้ กับ opt และ ซ็อกเก็ตหลอดออกเปลี่ยนก็จบแล้วอย่างมากก็ไม่เกินสามวัน คันแล้วเหมือนกันไม่ได้ทำของตัวเองมาจะสองปีแล้ว เสบียงพร้อมครับ ปลดหม้อพี่ชาตรีออก เอา AK labs c core 5K ตัวสีดำลงแทน

ผมรื้อจากแท่นนี้ัครับ ภาค drive single stage with interstage

Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ jeerasak2330

• วัยเด็กมีแรงมีเวลาไม่มีเงิน วัยทำงานมีเงินมีแรงไม่มีเวลา วัยชรามีเวลา มีเงินแต่ไม่มีแรง
  • ถูกใจกด Like+ 19
จัดไปครับพี่ ออกตัวนำไปก่อนได้เลย เพราะผมรื้อแท่น GM70 แค่ปลดหม้อ จุดไส้ กับ opt และ ซ็อกเก็ตหลอดออกเปลี่ยนก็จบแล้วอย่างมากก็ไม่เกินสามวัน คันแล้วเหมือนกันไม่ได้ทำของตัวเองมาจะสองปีแล้ว เสบียงพร้อมครับ ปลดหม้อพี่ชาตรีออก เอา AK labs c core 5K ตัวสีดำลงแทน

ผมรื้อจากแท่นนี้ัครับ ภาค drive single stage with interstage

[roll-eyes] คลังแสง Tango  [roll-eyes]

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
แอมป์ของน้องปาย เดิมทีเดียวไฟก็ออกตามปกติ
แต่เมื่อไม่ได้ฟังนาน ๆ ไฟหายไปแบบนี้มันเกิดอะไรขึ้น

หม้อไฟไม่เน่าเพราะวัดแล้วไฟออกตามปกติ
แต่ไฟหลังหลอด PY88 หายไปมันน่าคิด หรือว่าหลอดหมดสภาพไปแล้ว

ถ้ามีหลอดสำรองลองเช็คด้วยนะ
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
และแล้วแอมป์ของเด็กน้อยก็หมดปัญหา
เหตุเกิดขึ้นเพราะวางยาตัวเอง สบายใจได้แล้วครับ

[roll] [roll]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ onepiece01

• ถูกใจกด Like+ 14
และแล้วแอมป์ของเด็กน้อยก็หมดปัญหา
เหตุเกิดขึ้นเพราะวางยาตัวเอง สบายใจได้แล้วครับ

[roll] [roll]

ขอบคุณน้าณรงค์เเละน้าๆทุกๆท่านมากครับ  [res] เป็นความเข้าใจผิดของผม+วางยาตัวเองไปด้วย [pig90124]  laughhahaha