ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน sweetheart (หวานใจ)  (อ่าน 84706 ครั้ง)

ออฟไลน์ falakamo

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 39
Re: ส่งการบ้าน sweetheart (หวานใจ)
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2012, 05:51:09 PM »
อดแจ่มเลยย.... [laugh-raccoon]

ออฟไลน์ nong

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 7
Re: ส่งการบ้าน sweetheart (หวานใจ)
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2012, 11:40:38 PM »
เติม R เติม C ทีละตัว เดี๋ยวก็เสร็จ แต่ตอนนี้ต้องรอ R และ C ส่วนที่เหลือแล้วครับ   [gr_in]

ดูแบลคกราวพี่แกดิ
พี่ยังมีซิลเวอร์ไมก้า47pกับ100pในบอร์จัดให้น้องให้นุ่งบ้างปะครับอยากแจ่มๆมั่งอะ fart-raccoon
ไม่มีครับ มี lady gaga ใช้ได้มั้ยอ่ะ  ของกำลังเดินทางมาครับ มีเหลืออยู่หน้าร้านนิดหน่อยเดี๋ยวไม่พอขาย ขอขายก่อน ขายหน้าเวปแล้วจนครับ

C กับ R ของน้า [entreat-raccoon]

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 03:15:15 PM »
มาส่งการบ้านด้วยคนครับ  [roll] ด้วยความคันไม้คันมือ เริ่มจากชุดจ่ายไฟ

ตามด้วย ชุดเมน ลงตัวเตี้ยก่อน  [roll]

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 08:37:12 PM »
เริ่มมากันแล้ว [yes-raccoon] [clap hand2] [clap hand2] [clap hand2]

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 08:42:16 PM »
ลบกวนน้าๆช่วยดูหน่อยครับใส่ได้ปะครับ47pกับ47j  jนี่ค่าผิดพลาดใช่ปะครับ [c--c]พันธงให้ผมหน่อยเพื่อความชัวร์ครับ [res] [res]

ออฟไลน์ khawfang

• ถูกใจกด Like+ 47
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 08:47:48 PM »

[yes-raccoon]  ของคุณพี่ ลงพุง (RuNgPhUnG) ให้คะแนแนการประกอบ 9.3/10 ค่ะ  >>>  J  คือค่าผิดพลาดน่าจะ 5% ค่ะ แต่ที่แน่นอนคือ K เป็นค่าผิดพลาด 10% ค่ะ(มีโพย)

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 08:55:35 PM »

[yes-raccoon]  ของคุณพี่ ลงพุง (RuNgPhUnG) ให้คะแนแนการประกอบ 9.3/10 ค่ะ  >>>  J  คือค่าผิดพลาดน่าจะ 5% ค่ะ แต่ที่แน่นอนคือ K เป็นค่าผิดพลาด 10% ค่ะ(มีโพย)
อ่าวไม่เห็นฟันธงเลยคุณฟ่าง

ออฟไลน์ khawfang

• ถูกใจกด Like+ 47
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 09:08:35 PM »
ได๋ค่ะ

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 09:24:14 PM »

ออฟไลน์ audiomania

• ถูกใจกด Like+ 402
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 12:52:06 AM »
ถามหาธงก็ได้ธง  [roll]

ตอนนี้ทำรูปตอนปรับจูนตัวจริงเรียบร้อย เดี๋ยวนั่งจัดขึ้นเว็บครับ [yes-raccoon]
ส่วนเครื่่องกำลังร้องเพลงเพลินเลยครับ [smi_ley]

ออฟไลน์ tfender

• ถูกใจกด Like+ 100
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 12:54:09 AM »
รอชมคนแรกครับ [yes-raccoon]

ออฟไลน์ cleaning

• ถูกใจกด Like+ 35
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 12:28:30 PM »
มาส่งการบ้านด้วยคนครับ  [roll] ด้วยความคันไม้คันมือ เริ่มจากชุดจ่ายไฟ

ตามด้วย ชุดเมน ลงตัวเตี้ยก่อน  [roll]

ถ้าเป็นผมเสร็จไปแล้วครับ แต่ดังไม่ดังไม่รู้ครับ  laughhahaha

สวยจริงๆครับเสียงคงต้องดีแน่นอนเลย ดูแบบแล้วเรียบร้อยดีมากครับ 

ออฟไลน์ electron

• ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 01:12:18 PM »

clapping-1-2 แล้วท่านอื่นๆล่ะครับ ไปถึงไหนกันแว้วว  ส่วนท่านที่เอาไปดอง ใส่โหลเรียบร้อยรึยังครับยกโหลไปตั้งกลางแดดบ้างน๊า เสียงจะได้ดีขึ้นจ้าาา [roll]

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 01:15:22 PM »
มดตรึมหละครับ  ไม่ใช่เสียงหวานนะแต่เป็นเน่า  [laugh-raccoon] [laugh-raccoon] [laugh-raccoon] เพราะดองจนลืม
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ jamezzss

• ถูกใจกด Like+ 3
  • Fight...!
    • ที่อยู่ติดต่อ
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 01:20:25 PM »

[/quote]ถ้าเป็นผมเสร็จไปแล้วครับ แต่ดังไม่ดังไม่รู้ครับ  laughhahaha

สวยจริงๆครับเสียงคงต้องดีแน่นอนเลย ดูแบบแล้วเรียบร้อยดีมากครับ 
[/quote]

สงสัยรอบนี้จะลงอุปกรณ์รวดเร็ว สู้น้า cleaning ไม่ได้ เฉพาะบอร์ด regulate 2 แผ่น ใช้เวลาเกือบ 3 ชม.แนะครับ กว่าจะลงอุปกรณ์เสร็จ  [gr_in]

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 01:38:56 PM »

ถ้าเป็นผมเสร็จไปแล้วครับ แต่ดังไม่ดังไม่รู้ครับ  laughhahaha

[/quote]

สงสัยรอบนี้จะลงอุปกรณ์รวดเร็ว สู้น้า cleaning ไม่ได้ เฉพาะบอร์ด regulate 2 แผ่น ใช้เวลาเกือบ 3 ชม.แนะครับ กว่าจะลงอุปกรณ์เสร็จ  [gr_in]
[/quote]ผมไม่ได้ทำครับถึงคุยโม้ได้ครับ บอกแล้วว่าถ้าผมทำเสร็จไปแล้วครับแต่รับรอง จี่ฮัม ตรึม และอาจะ บรึม ด้วย

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 02:17:03 PM »
            ดีแล้วล่ะครับ  ไม่ต้องรีบ สบาย ๆ ทำให้เรียบร้อย จะได้ทำงานครั้งเดียว ไม่ต้องมาตามเก็บอีกรอบครับ fart-raccoon   

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 02:20:55 PM »
            ดีแล้วล่ะครับ  ไม่ต้องรีบ สบาย ๆ ทำให้เรียบร้อย จะได้ทำงานครั้งเดียว ไม่ต้องมาตามเก็บอีกรอบครับ fart-raccoon   

วัยรุ่นใจร้อนอะลุง  3-2-1-raccoon [rave] [rave]
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 05:51:48 PM »
ไปบ้านหม้อมาครับได้อันนี้มาฝากเพื่อนๆที่ทำหวานใจด้วยแต่ไม่อยากเปิดกระทู้ใหม่เลยแด๋วมืดๆค่อยมาแจกครับ [roll]

ออฟไลน์ bondturbo

• ทำไปเรื่อยๆ
  • ถูกใจกด Like+ 40
    • http://uppic.us/pic.php?picid=3eb56888e3815294554cd99b95b87f71
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 06:42:51 PM »
ขอรับแจก 1 อันครับ
ข็อมูลส่วนตัวครับ
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=2798.0

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 07:18:24 PM »
ขอรับแจก 1 อันครับ
ผิดกระทู้ครับเดี๋ยวมอบตีเอาครับ [tremor-raccoon]

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 08:10:08 PM »
มาส่งการบ้านอีกนิดหน่อย กว่าจะเสร็จ ก็มีลักไก่ใส่ RC ค่าเดียวกันเป็นชุดเลย  [roll]
เอาตาไก่มาใส่เพื่อตั้งระดับ R

วันก่อนเจ้าของเครื่องบอกขอ R 1%  [entreat-raccoon] เราก็เอาด้วยดิ

บริเวณ TR

ด้านท้าย บอร์ด

เอามากองรวมๆกัน เดียวพักไว้ก่อนไปลุยกล่องต่อ   [roll]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 08:26:30 PM »
ว้า...เสร็จซะและ ไม่เห็นรอกันบ้างเลย ไหนบอกว่าจะรอไง  [in-love-raccoon]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 08:28:51 PM »
มาส่งการบ้านอีกนิดหน่อย กว่าจะเสร็จ ก็มีลักไก่ใส่ RC ค่าเดียวกันเป็นชุดเลย  [roll]

วันก่อนเจ้าของเครื่องบอกขอ R 1%  [entreat-raccoon] เราก็เอาด้วยดิ

บริเวณ TR

เอามากองรวมๆกัน เดียวพักไว้ก่อนไปลุยกล่องต่อ   [roll]

ทำไมมันเยอะขนาดนี้ตาลายเลยครับ

ออฟไลน์ ozztum

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 5
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 09:32:56 PM »

บริเวณ TR

ทำไมมันเยอะขนาดนี้ตาลายเลยครับ

ทำไมมันงามแท้เหลา เหมือนแต่งหน้าเค้กเลย [roll]

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 09:44:34 PM »

[/quote]

ยังลงอุปกรณ์ไม่หมดนะนั่น อยากทำแล้วใช่ไหมล่ะ... [checks-raccoon]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 10:01:30 PM »
        clapping-1-2   เก่ง ๆ  กันทั้งนั้นเลยยย... ไว้เรามารวมหัว... เอ๊ยย รวมตัวกันทำแอมป์ขายกันดีก่าเน๊อะ คนทำแบบก็มีละ คนจัดซื้ออุปกรณ์ทั้งในและต่างประเทศก็มีละ คนประกอบก็มีละ คนคอยให้กำลังใจก็มี คนทำกล่องก็มี คนพันหม้อแปลงก็มี... โหห...ครบเซ็ท แล้วเราจะชวนน้า cleaning ด้วยดีม๊ะนี่     [roll]

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 10:06:10 PM »
       clapping-1-2   เก่ง ๆ  กันทั้งนั้นเลยยย... ไว้เรามารวมหัว... เอ๊ยย รวมตัวกันทำแอมป์ขายกันดีก่าเน๊อะ คนทำแบบก็มีละ คนจัดซื้ออุปกรณ์ทั้งในและต่างประเทศก็มีละ คนประกอบก็มีละ คนคอยให้กำลังใจก็มี คนทำกล่องก็มี คนพันหม้อแปลงก็มี... โหห...ครบเซ็ท แล้วเราจะชวนน้า cleaning ด้วยดีม๊ะนี่     [roll]

ถ้าคุณ Cleaning ทำหวานใจ ผมคิดว่าป่านนี้คงลงอุปกรณ์เสร็จก่อนใครไปตั้งนานแล้ว
และจะเชิญน้าเฉย...ไปเป็นประธานเปิดไฟเข้าเครื่องด้วยครับ.. [heart_shell] [in-love-raccoon]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ jamezzss

• ถูกใจกด Like+ 3
  • Fight...!
    • ที่อยู่ติดต่อ
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 10:06:32 PM »
น้า cleaning เป็น QC ครับ ถ้าไม่จี่ ไม่ฮัม ถือว่าผ่าน สามารถส่งลูกค้าได้ ครับ  [checks-raccoon]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 10:10:37 PM »
 [sadsadsad]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ