ผู้เขียน หัวข้อ: เอเซียทีค ครับ  (อ่าน 15670 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guy_Audio

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
Re: เอเซียทีค ครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 10:55:52 AM »

หลังจากนั้นก็เดินมายัง โกดัง 6 เดินชมร้านค้าต่างๆ ที่มีอยู่อย่างมากมาย   jump

ถ้าอย่างนี้ลาน [beermug] แน่เลยครับ  [drink7]

• UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 11:26:55 AM »

สะดุดกึก  :oนิดนึงกับรูปปั้น จูเลียต

เอ๊ะ! มีคล้องกุญแจ อย่างที่ Swiss Valley เลยล่ะครับ  [roll-eyes]

[joobka] [OK]

กล้าคล้องกันไหมครับ คนเยอะขนาด  [roll] laughhahaha [roll]
แต่ถ้าพึ่งเกี่ยวก้อยกันน้องกายว่าไม่น่าจะพลาด แบบวัดไปเลยว่าคุณเธอว์จะ  [O.K.] หรือเปล่า
คือบางที่อาจจะพูดไม่เก่ง  [fantazy-raccoon] ปล่อยคำไม่ออก [shut-up-raccoon]  ใช้ accessory น่าจะง่ายกว่า  [calp-raccoon]

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 11:56:26 AM »

แล้วน้องกายก็เดินตามทางมาเรื่อยๆ ซึ่งถ้าตรงไปจะถึงประตูใหญ่ด้านถนนเจริญกรุง 

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 12:25:11 PM »

ชั้นบนของผู้ใหญ่ ข้างล่างของเด็ก  [roll]

จักรยานเยอะเลย........................ [heyheybaby_watch]

ถ้าชอบขี่จักรยาน เข็นเข้ามาได้เลยนะเนี่ย น้าผึ้งน่าจะชอบ  [gr_in]

Sukiya เป็นร้านสุดท้ายแล้วล่ะครับ  [heyheypig447]

ด้านหน้าตรงทางเข้าริมถนนเจริญกรุงครับ รถติดมากๆเลยล่ะครับ  [sadsadsad]

น้องกายลาก่อนนะครับ เอเซียทีค  [goodnight!] [happy-ears] [happy-ears] [happy-ears]

ออฟไลน์ Pui

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 38
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 12:47:00 PM »
น้องกาย ขวัญใจมหาชนมีแต่คนขอถ่ายรูป  [clap hand2]
ส่วนมากจะมีทัวร์จากจีนกับฮ่องกง มาลงเยอะครับ
ร้านอาหารญี่ปุ่น Kacha Kacha เจ้าของร้านบ้ารถโฟล์คครับ(ลูกค้าที่อู่) ตอนที่ทำร้านเอาช่างพร้อมอุปกรณ์มาจากญี่ปุ่นเลยนะครับ

[roll-eyes]

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 01:12:03 PM »
น้องกาย ขวัญใจมหาชนมีแต่คนขอถ่ายรูป  [clap hand2]
ส่วนมากจะมีทัวร์จากจีนกับฮ่องกง มาลงเยอะครับ
ร้านอาหารญี่ปุ่น Kacha Kacha เจ้าของร้านบ้ารถโฟล์คครับ(ลูกค้าที่อู่) ตอนที่ทำร้านเอาช่างพร้อมอุปกรณ์มาจากญี่ปุ่นเลยนะครับ

[roll-eyes]

ขอบคุณมากครับ คุณอาปุ้ย ขนาดก่อนกลับก็ยังมีพี่เขามาขอถ่ายอีกนิดครับ 
ร้าน Kacha Kacha น่าเข้าไปทานมากครับ
ตอนแรกจะทานร้านนี้กัน แต่เนื่องจากไม่มีอะไรให้แม่ต่ายเลือกได้เลย  [pig80901]
และที่สำคัญร้านทุกร้านไม่ได้แพงอย่างที่คิดเลยครับ ราคาพอรับได้เลยล่ะครับ  [clap hand2] [clap hand2] [clap hand2]
ไว้น้องกายจะไปอีกแน่ครับ  [roll]

ออฟไลน์ Pui

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 38
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 05:27:10 PM »
ดีครับคุณพ่อน้องกาย ไปเที่ยวแล้วถ่ายรูปมาแบ่งกันดูบ้าง สนุกดีครับ  [pig6456]

ปล. ผมก็มีที่เที่ยวมานำเสนอ กำลังคัดรูปอยู่ครับ
 [confused-raccoon]

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 05:38:42 PM »
ภาพสวยเช่นเคยเลยครับ ขอบคุณ คุณอาปุ้ย มากครับที่นำมาให้ชม  [thumb up]

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2013, 10:44:27 AM »
<a href="http://www.youtube.com/v/mfgKsP1wlh4?version=3&amp;amp;hl=th_TH" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/mfgKsP1wlh4?version=3&amp;amp;hl=th_TH</a>

น้องกายขอมอบเพลงนี้ ให้กับเราคนไทยทุกท่านที่รักเมืองไทยครับ  [heart_shell]

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2013, 11:39:25 AM »
เก็บข้อมูลไว้พาแฟนไปมั่งฮับ  [heyheybaby_jump] [gr_in]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2013, 11:56:58 AM »
เก็บข้อมูลไว้พาแฟนไปมั่งฮับ  [heyheybaby_jump] [gr_in]
น้องกาย นึกว่า น้าผึ้ง พาพี่สาวคนสวยไปมาแล้วซะอีก  [pig90118]
เพราะเห็นว่าอยู่ไม่ไกลจากที่ทำงานมากนัก ถ้าไปก็ขึ้นขิงช้าสวรรค์
แล้วถ่ายรูปมาให้ดูด้วยยิ่งดีเลยครับ  [roll] [roll] [roll]