ผู้เขียน หัวข้อ: จิ่วจ้ายโกว เฉิงตู ง้อไบ้ เล่อซาน.... นั่งรถตูดบาน (รูปเยอะ)  (อ่าน 14276 ครั้ง)

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
วิวสวยจังเลยหนุ่ม  ชมเพลินเลยค่ะ  เจ้าตัวเล็กท่าทางจะเหนื่อยหลับคาตักเลย [thumb up]

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
 >:( ผมอะสิคับตาย....แบกมันจนปวดไปทั้งตัว
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
>:( ผมอะสิคับตาย....แบกมันจนปวดไปทั้งตัว

เอารางวัล ป๊ะป๋า ดีเด่นในสามโลกไปครอง  [roll]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ golf_y

• @ทีมพาออกทะเล@
  • ยามประจำหมู่บ้าน
แก่แล้วก็เงี้ยแหละ [HAHAHA] [HAHAHA]
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=110.0  สังกัดพรรค u30+1

**** คือเรื่องไม่รับโทรศัพท์นี่เรื่องโคตรปกติของผมนะครับ ไม่ใช่หยิ่ง หรือติสแตก บางครั้งติดสาย หรือติดงาน หรือบางครั้งเหนื่อยหมดสภาพครับ เพราะงานประจำผมเป็นงานสายกฎหมายซึ่งเครียดครับ  ขออำภัยในความไม่สะดวกครับผม ^_^
**** ถ้าอยากสอบถามข้อมูลอัลไรโปรด pm บอกนะครับผม เพราะธรรมดาผมเช็คทุกวันอยู่แล้ว ถ้าหายหัวไปก็ไม่เกินสองวันจ้ะ
**** ถ้าส่งสินค้าขาดเกินบอกด้วยนะครับผม เพราะส่งผิดส่งถูก เป็นประจำอยู่แล้วครับ

แก่แล้วก็เงี้ยแหละ [HAHAHA] [HAHAHA]

เดี่ยวมาบ้านจะให้ลองแบก ขึ้นบันใดซัก 20 รอบดู  [dancing]

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ pinkfloyd

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 1
  • Director
    • Watana Web Design
สวยมากเลยครับ
ขอบคุณที่เก็บภาพและเรื่องราวมาฝากครับ  [))]

ออฟไลน์ monalisa

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 12
สวยงามมากเลยครับ ตอนนี้มาทำงานอยู่ที่อู๋ซี่ ได้ไปแต่เซี่ยงไฮ้ คนเยอะยังกะปลวก ไปไหนก็มีแต่รถกะคน :angel: บีบแตร่ไล่ปี๊นๆ อยากจะบ้าตาย อยากกลับบ้านแล้วอะ [cry1]
บัญชีและที่อยู่==>http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=196.0

ออฟไลน์ 5237

• **
  • ถูกใจกด Like+ 22
รูปสวยมากครับดูเพลินเลย [great] [great]
ข้อมูลผมครับ >>>>>http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=1517.0

ออฟไลน์ Eiam

• **
  • ถูกใจกด Like+ 1
รูปสวยดูเพลิน แต่เห็นตัวเล็กแล้วเหนื่อยแทนครับ [great]

ออฟไลน์ khawfang

• ถูกใจกด Like+ 47

อยากเห็น " ตูด " เจ้าของกระทู้ค่ะ  ว่าจะ " บาน " ซักแค่ไหน  (^o^)

อยากเห็น " ตูด " เจ้าของกระทู้ค่ะ  ว่าจะ " บาน " ซักแค่ไหน  (^o^)

อุ๊ยติดเรทนะจ๊ะ  yahoo1 yahoo1

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33
รูปสวยงามเหมือนได้ไปเที่ยวเองเลย  [thumb up]