ผู้เขียน หัวข้อ: mini project เสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา 2 วันเสร็จแต่เหนื่อยมากๆๆ  (อ่าน 7062 ครั้ง)

ออฟไลน์ w.attaphol

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 0
ห่างหายไป 3 อาทิตย์ติดท้ังงานราช และงานหลวง ตอนนี้เริ่มเข้าที่ชะที เน็ทใหม่ก็เสร็จแล้วได้กลับเข้ามาหมู่บ้านชะที ได้เริ่ม project ที่ค้างๆๆที่เตรียมตัวทำ
-otl ดังแล้วแต่ยังไม่ลงกล่อง
-gain clone เสร็จแล้วฟังอยู่ทุกวัน

mini project เสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา 2 วันเสร็จแต่เหนื่อยมากๆๆ

Vo Vo ออกแรงเองก็ดีเหมือนกันครับ พอเสร็จแล้วหายเหนื่อยเลย

ออฟไลน์ rambutan

• ทีมพาออกทะเล !
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 23
  • สังกัดพรรค U30+1
บ้านสวยจัง [))] [))] [))]

คุ้มเหนื่อยแล้วครับ [great]

ออฟไลน์ mannjuu

• ถูกใจกด Like+ 11
โอ้  :o ปูเองคนเดียวเลยหรอครับ  [))] [))]
ติดต่อผมที่นี่ครับ
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=99.0

ออฟไลน์ tfender

• ถูกใจกด Like+ 100
น่านั่งกินเบียร์นะ

ออฟไลน์ numz

• ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
 [))] [))]  เคยสวยแบบนั้นได้ 3-4 วัน หลังจากนั้น น้องหมาขุดซะสนุกเลย [cry2]
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33
บ้านใหม่สวยงามครับน้า w.attaphol 

โอ้  :o ปูเองคนเดียวเลยหรอครับ  [))] [))]

ครับ เหนื่อยมากครับ มีภรรยาคอยช่วย และลูกชายคอยขัดขวาง @~~@ @~~@

น่านั่งกินเบียร์นะ
:o :o :-\ :-\ [thumb up] [thumb up]

ออฟไลน์ ฅนหระรี

• ถูกใจกด Like+ 55

ครับ เหนื่อยมากครับ มีภรรยาคอยช่วย และลูกชายคอยขัดขวาง @~~@ @~~@

ดูมีความสุขมากเลยครับ  (^_^)

บ้านใหม่สวยงามครับน้า w.attaphol 

ขอบคุณครับคุณติ สบายดีนะครับ [roll] [roll]

ดูมีความสุขมากเลยครับ  (^_^)

ครับพี่ พยายามทำในสิ่งที่เราทำได้ครับ ไม่ต้องเปลืองตังค์มากครับ  Vo Vo

ออฟไลน์ CMdiy

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 1
Vo Vo ออกแรงเองก็ดีเหมือนกันครับ พอเสร็จแล้วหายเหนื่อยเลย
มีลำโพงสนามสักชุด แจ่มมากเลย

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33

ขอบคุณครับคุณติ สบายดีนะครับ [roll] [roll]

สบายดีครับ หนักใจเหนื่อยใจเรื่องงานเล็กน้อยครับ Target ปีนี้ เทพก็ทำไม่สำเร็จครับ แต่เจ้านายผมดันมาให้มารอย่างผมทำครับ 55

ออฟไลน์ golf_y

• @ทีมพาออกทะเล@
  • ยามประจำหมู่บ้าน
[))] [))]  เคยสวยแบบนั้นได้ 3-4 วัน หลังจากนั้น น้องหมาขุดซะสนุกเลย [cry2]
หมาตัวไหนวะ [cry1]
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=110.0  สังกัดพรรค u30+1

**** คือเรื่องไม่รับโทรศัพท์นี่เรื่องโคตรปกติของผมนะครับ ไม่ใช่หยิ่ง หรือติสแตก บางครั้งติดสาย หรือติดงาน หรือบางครั้งเหนื่อยหมดสภาพครับ เพราะงานประจำผมเป็นงานสายกฎหมายซึ่งเครียดครับ  ขออำภัยในความไม่สะดวกครับผม ^_^
**** ถ้าอยากสอบถามข้อมูลอัลไรโปรด pm บอกนะครับผม เพราะธรรมดาผมเช็คทุกวันอยู่แล้ว ถ้าหายหัวไปก็ไม่เกินสองวันจ้ะ
**** ถ้าส่งสินค้าขาดเกินบอกด้วยนะครับผม เพราะส่งผิดส่งถูก เป็นประจำอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ Low ProFile

• ถูกใจกด Like+ 4
 [))] [))] สวนสวยจังครับ
ข้อมูลส่วนตัวครับ http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=847.0

ออฟไลน์ Bang doi

• "ทีมพาออกทะเล"
  • ถูกใจกด Like+ 21
  • I=E/R # V=IR # R =V/I # P=IV # แค่นี้หละ ลุยโล๊ด

ตัวที่กัดตูดเมิงไง  [HAHAHA]
       สังกัดพรรคU30+1            >>>    ข้อมูลส่วนตัว       <<<

เห็นแฟนบ่นๆๆ อยากเลี้งไว้เผ้าบ้านเหมือนกัน สงสัยต้องยับยั้ง [HAHAHA] [HAHAHA] [HAHAHA]

ออฟไลน์ numz

• หุ่นไล่กา !

ตัวที่กัดตูดเมิงไง  [HAHAHA]

[cry2] ทั้ง 2 ตัวเลย ตัวนึงขุดหลุมนอน  อีกตัวหาของไปซ่อน |:(

เห็นแฟนบ่นๆๆ อยากเลี้งไว้เผ้าบ้านเหมือนกัน สงสัยต้องยับยั้ง [HAHAHA] [HAHAHA] [HAHAHA]

ต้องเลี้ยงตั้งแต่ตัวเล็กๆเลยครับ แล้วสอนว่า อย่าขุด  ของผม มาปูหย้า ก็ตอนหมามันแก่แล้ว เลยดื้อ ครับ
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ MAX

• ถูกใจกด Like+ 29
  • 2A3 THE POWER
บ้านร่มรื่นดีนะครับ น่าอยู่จัง  :D

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
ร่มรื่นอย่างนี้ มีมุมให้นั่ง DIY สนุกมือไปเลย
ตกแต่งได้สวยงามครับ [thumb up]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ Major.

• คลิ๊กเลยครับ
  • ถูกใจกด Like+ 18
ยังขาดเครื่องต้มยำของแม่บ้านอีกสักต้นสองต้นนะครับ  :D

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
รบกวนเจ้าของกระทู้ ช่วยส่งแอมป์ที่ให้ยืมไปคืนด้วยครับ เพราะไม่สามารถติดต่อท่านได้เลย  ผมจะเอาแอมป์แท่นนี้ไปร่วมงานกับอีกเวปซึ่งต้องปรับวงจรก็ไม่ทันซะแล้ว :-\
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ tfender

• ถูกใจกด Like+ 100
รบกวนเจ้าของกระทู้ ช่วยส่งแอมป์ที่ให้ยืมไปคืนด้วยครับ เพราะไม่สามารถติดต่อท่านได้เลย  ผมจะเอาแอมป์แท่นนี้ไปร่วมงานกับอีกเวปซึ่งต้องปรับวงจรก็ไม่ทันซะแล้ว :-\

เดี๋ยวผมช่วยประสานงานครับท่านพี่  (^_^)