ผู้เขียน หัวข้อ: "ไปสัมมนามาครับ เลยแวะไปถ่ายรูปที่ Palio"  (อ่าน 12219 ครั้ง)

ออฟไลน์ Say Goodbye

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 17
Re: "ไปสัมมนามาครับ เลยแวะไปถ่ายรูปที่ Palio"
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 08:37:54 AM »
ขอตอบข้อถามก่อนนะครับ...
Palio อยู่ทางขึ้นเขาใหญ่ ติดกับโรงแรมจุลดิส...วันธรรมดาน่าไปที่สุด...เสาร์-อาทิตย์ วันหยุดนักขัตฤกษ์...คนมหาศาลบานตะไทเลยครับ...ไม่มีที่จอดรถเลย....

พี่เล็กครับ...ที่ถ่ายงาานดีไอวายไม่ชัดเพราะใช้คอมแพค..เอาง่ายเข้าว่าครับ... :D ส่วนสาวๆ ต้องคมชัดทุกรูขุมขนเลย....ลืม..น้องนางแบบนั่นจ้างมาครับ...ยังเรียนอยู่หอการค้า...สนใจเอาเบอร์ไปไหมครับ....

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: "ไปสัมมนามาครับ เลยแวะไปถ่ายรูปที่ Palio"
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 09:21:33 AM »
อย่า ไม่ได้ เดี๋ยวบ้านเหลือง เมืองไหม้  :)
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 06:45:11 PM »
ภาพนี้ โคตรฮา ถ่ายกับพี่ที่ทำงานด้วยกล้องปัญญาอ่อน เมื่อคราวสัมมนาที่ปากช่อง

อดทุเรศตัวเองไม่ได้  [HAHAHA] [HAHAHA]

ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ Bang doi

• "ทีมพาออกทะเล"
  • ถูกใจกด Like+ 21
  • I=E/R # V=IR # R =V/I # P=IV # แค่นี้หละ ลุยโล๊ด
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 07:25:45 PM »
  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤศจิกายน 2010, 07:32:13 PM โดย Bang doi »
       สังกัดพรรคU30+1            >>>    ข้อมูลส่วนตัว       <<<

ออฟไลน์ Pui

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 38
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010, 04:20:06 PM »
ถ่ายรูปสวยมากๆ เลยครับ
อยากถ่ายได้แบบนี้ จังเลย

ของผมไปมาเมื่อตอนเปิดใหม่ๆ เมื่อต้นปีใหม่นี้ คนยังเยอะเลยครับ
ร้านก็ยังเปิดไม่ครบ

ออฟไลน์ Say Goodbye

• ถูกใจกด Like+ 17
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010, 06:24:54 PM »
ถ่ายรูปสวยมากๆ เลยครับ
อยากถ่ายได้แบบนี้ จังเลย

ของผมไปมาเมื่อตอนเปิดใหม่ๆ เมื่อต้นปีใหม่นี้ คนยังเยอะเลยครับ
ร้านก็ยังเปิดไม่ครบ

ขอบคุณมากครับ....ผมไปครั้งแรกวันที่ 11 ธ.ค.2552 ครับ...แต่มุมมองเหมือนกันเลยครับ... :D