ผู้เขียน หัวข้อ: ให้อ่านเล่นๆวัน สองวันนะ *_*  (อ่าน 2221 ครั้ง)

ออฟไลน์ electron

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<
ให้อ่านเล่นๆวัน สองวันนะ *_*
« เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 09:23:50 PM »

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
Re: ให้อ่านเล่นๆวัน สองวันนะ *_*
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 09:35:39 PM »
เล่ห์ร้ายเหลือเลยครับ  [wating-raccoon]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

Re: ให้อ่านเล่นๆวัน สองวันนะ *_*
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 09:45:32 PM »

[yes-raccoon] คิดในแง่ดี... เป็นตัวอย่างให้เรารอบคอบขึ้นครับ ... โดยเจ้าของเรื่องเป็นหนูทดลองยาให้เราดูเป็นตัวอย่าง ... ซึ่งอาจจะมาในรูปแบบอื่นๆที่คล้ายๆกัน แต่อย่าถึงกับระแวงมากเกินไป แค่รอบคอบมากขึ้นก็พอละครับ 

ออฟไลน์ kla2000

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 23
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 09:54:15 PM »
วิธีการคนหลอกลวงสมัยนี้มันชั่งร้ายเหลือ

ออฟไลน์ Guy_Audio

• ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 09:56:13 PM »
เรื่องแบบนี้ ผมว่ายังมีให้เห็นกันอยู่เรื่อยๆ เพียงแต่ว่าเราจะทราบหรือไม่เท่านั้นเอง

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 09:59:34 PM »
ขอบคุณครับลุง    คนชั่วสมัยนี้เค้าเก่งครับ  [yes-raccoon]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ TOM

• Less is More ..... Back to basic ..........
  • ถูกใจกด Like+ 27
  • WOW WOW WOW Simply the best
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 10:18:18 PM »
ใครเจออะไรไม่ดีน่าจะนำมาตั้งเป็นข้อพึงระวัง  เก็บไว้ให้สมาขิกอ่าน ...................

เพื่อระวังคนที่มีพฤติกรรมหลอกลวง .....................

หรือตั้งไว้สักห้องเก็บข้อมูฃเหฃ่านี้ไว้เพื่อประโยชน์แก่เพื่อนสมาชิก ...............

ออฟไลน์ gotgi³

• ถูกใจกด Like+ 82
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 10:22:50 PM »
"1.ผมใจอ่อนหวังช่วยเหลือเขาเลยไม่ได้ขอเงินมัดจำหรือใบสั่งซื้อสินค้าที่เป็นลายลักษณ์อักษร"

นี้แหละครับจุดอ่อนของ "สุจริตชน" ที่พวก "มิจฉาชีพ" ใช้เป็นช่องทางประกอบมิจฉาอาชีวะ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 10:28:37 PM »

ข่าวชาวบ้าน ก็ควรหาเวลาดู หาเวลาอ่านกันบ้างครับ จะได้อัพเดทข้อมูลรู้ทันพวกมิจฉาชีพทั้งหลาย  แต่ก็นะบางทีก็ลืมไป !!!  [roll]