ผู้เขียน หัวข้อ: มาสารภาพบาปครับ  (อ่าน 38825 ครั้ง)

ออฟไลน์ psang

• หูกระทะอมมือ
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 33
Re: มาสารภาพบาปครับ
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2013, 09:11:06 PM »
แม้วัยคะนอง ก็ยังมีเส้นบาง ๆ คั่นไว้ให้ทำได้หรือไม่ทำครับ

ขณะนั้นจึงยังไม่มีความคิดจะสวมสิทธิ

แต่หลังจากนั้นเมื่อทำงานก็เข้าสู่โลกียชนเต็มตัว หักเหลี่ยมเฉือนคม หรือต่อหน้าก็ไม่ว่ากันครับ

อดีตครับ มันเลือนจนกระทั่งมาพบหัวข้อสารภาพบาปเข้าเนี่ย ถึงอยากจะทบทวน  [smiling-tongue]
ว่าแต่ท่านใดที่ปลูกมะแว้งไว้หลังบ้าน นำมาปลูกหน้าบ้านเถอะ เพราะมันจะไปอยู่ในหม้อยาบ้านผมภายใน 3 วัน  [laughing-my-ass]

ออฟไลน์ civicdotcom

• ถูกใจกด Like+ 68
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2013, 09:44:50 PM »
ระหว่างที่รอเจ้าของเรื่องไปทานข้าวก็มีโฆษณาคั่น

เรื่องของนกกระจอก

สิ่งที่ว่าก็ืคือ เพื่อนผมก็สั่งเบียร์พร้อมกับแกล้มไปกินกะสาว อย่างไรไม่รู้มีเพื่อนมาเล่าให้ฟังว่าสาวเจ้าออกจากห้องแล้วบอกกับเพื่อน ๆ ที่เฝ้าดูผลงานว่า ไปดูพี่เขาหน่อยซิ เบียร์ขวดเดียวเมาพับไปแล้ว หนูกลับบ้านก่อนนะ

เฮ้อ เพื่อนผมรอดจากบาปกรรมไปได้หวุดหวิด [laughing-my-ass]

พี่สังข์  ล้อเล่นอ่ะครับ  ตอบซะซีเรียสเลย
 ว่าแต่แถบดำๆที่ผมไฮไลท์ไว้  ผมจิตนาการว่า เขาคงพูดด้วยน้ำเสียงน่าฉงฉาน   อย่างน้อยๆ  น่าจะบอกว่า เพื่อนพี่เมา แต่พี่ไม่เมาน่ะน้องน่ะ   55+
ข้อมูลส่วนตัว http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=540.0

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2013, 10:34:30 PM »
วันนี้มาสารภาพไม่ไหว ขนาดยืนยังโงนเงนเต็มทน
 [cheer-watermelon]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ civicdotcom

• ถูกใจกด Like+ 68
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2013, 10:41:11 PM »
วันนี้มาสารภาพไม่ไหว ขนาดยืนยังโงนเงนเต็มทน
 [cheer-watermelon]

มาวแล้ว เพรอครับ  งั้นรีบไปทำการบ้านด่วนเลย  [yellow-lol]
ข้อมูลส่วนตัว http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=540.0