ผู้เขียน หัวข้อ: ทำให้เพื่อนสักตัว 6DJ8  (อ่าน 9125 ครั้ง)

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
Re: ทำให้เพื่อนสักตัว 6DJ8
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2012, 07:07:48 PM »
น้าอัลฟ่าครับ อันนี้เสร็จหรือยังอ่าครับ อยากเห็นไส้ [roll] 
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2012, 07:14:08 PM »
 เสร็จนานแล้วครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2012, 07:18:08 PM »
อยากเห็นไส้น่ะครับ เผื่อจะได้ทริคในการ hw เพิ่ม ตอนนี้ปรี 6n6p ยังเป็นกระสืออยู่เลยครับ หลังจากทดลองอุปกรณ์ และเปลี่ยนแปลงวงจรไปนิดหน่อย จนลงตัวแล้ว ว่าจะรื้อ แล้วเอาลงกล่องจริงๆซะที ข้ามปีข้ามชาติเลย [laugh-raccoon]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ TOM

• Less is More ..... Back to basic ..........
  • ถูกใจกด Like+ 27
  • WOW WOW WOW Simply the best
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2012, 08:21:41 PM »
อยากเห็นไส้น่ะครับ เผื่อจะได้ทริคในการ hw เพิ่ม ตอนนี้ปรี 6n6p ยังเป็นกระสืออยู่เลยครับ หลังจากทดลองอุปกรณ์ และเปลี่ยนแปลงวงจรไปนิดหน่อย จนลงตัวแล้ว ว่าจะรื้อ แล้วเอาลงกล่องจริงๆซะที ข้ามปีข้ามชาติเลย [laugh-raccoon]

ใช้วงจรไหนหรือครับ