ผู้เขียน หัวข้อ: DIY Project Seeker มารายงานตัวครับ  (อ่าน 4467 ครั้ง)

ออฟไลน์ DIYProjectSeeker

• DAV Staff
  • Jr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 12
DIY Project Seeker มารายงานตัวครับ
« เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 12:33:12 PM »
สวัสดีเพื่อนๆและพี่ๆทุกท่านครับ ผม DIY Project Seeker ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  [res]

ออฟไลน์ electron

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<
Re: DIY Project Seeker มารายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 12:49:18 PM »

ออฟไลน์ rambutan

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 23
  • สังกัดพรรค U30+1
Re: DIY Project Seeker มารายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 01:47:48 PM »
น้าเฉยมารับถึงที่เลย [roll]

ออฟไลน์ Bang doi

• "ทีมพาออกทะเล"
  • ถูกใจกด Like+ 21
  • I=E/R # V=IR # R =V/I # P=IV # แค่นี้หละ ลุยโล๊ด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 03:43:32 PM »
 มาแล้วรึครับน้า ให้ใวเลยผมรอหูฟังตัวใหม่อยู่  @~~@ @~~@ @~~@
       สังกัดพรรคU30+1            >>>    ข้อมูลส่วนตัว       <<<

ออฟไลน์ watdiy

• หูตะกั่ว @ ดีบุก
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 0
  • DIY สะใจยิ่งกว่า
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 11:42:26 PM »
ยินดีต้อนรับครับ   ...หูฟังเสียงใส    ส่วนลำโพงอยากลองฟังจังเลยครับ.. :)
คลิ๊กทะแม่ะ...http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=815.0

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 11:46:22 PM »
 [thumb up] [thumb up] [thumb up]
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 11:50:06 PM »
อ๊ะ พึ่งเห็น สวัสดีครับน้า  :)

ทักทางนี้ดีกว่าทางโน้นเยอะเลย  [HAHAHA]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

• "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 11:52:35 PM »
มาแล้วรึครับน้า ให้ใวเลยผมรอหูฟังตัวใหม่อยู่  @~~@ @~~@ @~~@

น้าเค้ารอแกทำแอมป์ให้อยู่อ่ะ
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

ออฟไลน์ DIYProjectSeeker

• DAV Staff
  • ถูกใจกด Like+ 12
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2011, 12:09:34 AM »
สวัสดีทุกท่านครับ ขอบคุณมากสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับ  :)

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2011, 12:19:32 AM »
สวัสดีทุกท่านครับ ขอบคุณมากสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับ  :)

สวัสดีครับ เจอกันที่มุมสบายบ่อย โดยเฉพาะช่วงทำหูฟัง กับ ลำโพง static แต่ไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่ครับ  ยินดีต้อนรับสู่หมู่บ้านดีไอวายครับผม  [roll]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2011, 12:21:14 AM »
ผมรอน้า dps วิจัย R009 ให้เสร็จก่อน จะโฉบไปฟังใหม่ครับ  [roll]

[tig12]

ออฟไลน์ Magneto

• ข้อมูลส่วนตัว
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 6
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2011, 07:30:32 AM »
สวัสดีครับคุณใหญ่  :D
"ข้อมูลส่วนตัว http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=955.0"

ออฟไลน์ Solid state

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2011, 11:30:55 PM »
ยินดีต้อนรับครับ ดีใจจังเจอกันที่บ้านนี้อีก
ข้อมูลส่วนตัวครับ
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=575.0

ออฟไลน์ darkEnergy

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2011, 11:36:40 PM »
ยินดีต้อนรับครับ