ผู้เขียน หัวข้อ: อาการเสียและวิธีแก้ไขปรีแอมป์และเพาเวอร์แอมป์หลอด (tube)  (อ่าน 2243 ครั้ง)

ออฟไลน์ electron

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<

ในปรีแอมป์และเพาเวอร์แอมป์หลอด ก็เช่นเดียวกันครับ เชิญเพื่อนๆมาโพสท์บันทึกไว้ว่าท่านเองเจอแบบไหนมาบ้างและจัดการแก้ไขอย่างไร เป็นการแบ่งประสบการณ์ให้กัน ไม่ว่าจะอาการเด็กๆ หรืออาการผู้ใหญ่พร้อมกับวิธีแก้ไขของท่าน มีประโยชน์ทั้งนั้นแหละครับ ทั้งในปรีแอมป์และเพาเวอร์แอมป์ หรือใครเจออาการแล้วแก้ไขไม่ได้ก็มาโพสท์คำถามทิ้งไว้ก็ได้ครับ แล้วค่อยมาตามอ่านคำตอบ... เชิญครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยแชร์ครับพ๊ม   [huge-thumbs-up]