ผู้เขียน หัวข้อ: สามสิบครับ...สามสิบเข้ามาดูก่อนได้นะครับ  (อ่าน 22701 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeerasak2330

• วัยเด็กมีแรงมีเวลาไม่มีเงิน วัยทำงานมีเงินมีแรงไม่มีเวลา วัยชรามีเวลา มีเงินแต่ไม่มีแรง
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 19
Re: สามสิบครับ...สามสิบเข้ามาดูก่อนได้นะครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 11:07:19 PM »
โอ้ยนึกว่ามีคนมาขายของซะอีก  [laugh-raccoon] [laugh-raccoon] [laugh-raccoon]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: สามสิบครับ...สามสิบเข้ามาดูก่อนได้นะครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 11:43:33 PM »
พี่ๆมีลาย PCB แบ่งไห้น้องไปลองรีดมาเล่นบ้างไหมครับ
เห็นแล้วชักอยากทำบ้างครับ
จะลองเทียบกับ OTL 30W ครับ
 [res] [res] [res]

อย่าไปทำเลย  เสียงสู้  OTL 30W  ไม่ได้หรอก  เชื่อผมเถอะ
OC กับ OT เสียงมันไม่เหมือนกันนะตั้ม  ถ้าไม่เดือดร้อนก็ทำหาประสพการณ์ก็ดีครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ tfender

• ถูกใจกด Like+ 100
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012, 04:36:11 PM »
พี่ๆมีลาย PCB แบ่งไห้น้องไปลองรีดมาเล่นบ้างไหมครับ
เห็นแล้วชักอยากทำบ้างครับ
จะลองเทียบกับ OTL 30W ครับ
 [res] [res] [res]

อย่าไปทำเลย  เสียงสู้  OTL 30W  ไม่ได้หรอก  เชื่อผมเถอะ
OC กับ OT เสียงมันไม่เหมือนกันนะตั้ม  ถ้าไม่เดือดร้อนก็ทำหาประสพการณ์ก็ดีครับ

ครับ  ผมทำทั้ง 2 แนวตามที่พี่แนะนำเลย  [clap hand2] [clap hand2]

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2012, 08:05:27 PM »
อีกนิด

ถึงไหนแล้วเสี่ย [unde_cided]
0.5R  3W  ควรหา R  ที่ไม่ใช่  Carbon Film  นะครับ เดี่ยวเสียงมันจะออกแนว ฟิล์ม รัฐภูมิ ไม่รู้นะ [confused-raccoon]

ออฟไลน์ toon ชาวโลก

• ถูกใจกด Like+ 79
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2012, 08:15:49 PM »
อีกนิด

ถึงไหนแล้วเสี่ย [unde_cided]
0.5R  3W  ควรหา R  ที่ไม่ใช่  Carbon Film  นะครับ เดี่ยวเสียงมันจะออกแนว ฟิล์ม รัฐภูมิ ไม่รู้นะ [confused-raccoon]

--------------
อันนี้เป็น ver ทดสอบครับ [in-love-raccoon]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2012, 08:18:07 PM »
 ฟิลม์ เสียงดีนะครับ พี่ตั้ม ดังเป็นพลุเลย  [roll]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ toon ชาวโลก

• ถูกใจกด Like+ 79
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2012, 08:27:01 PM »
ฟิลม์ เสียงดีนะครับ พี่ตั้ม ดังเป็นพลุเลย  [roll]
------------
ตามนี้เลยครับ  ต้องทดสอบร้อง karaoke ก่อนถ้าเสียงหล่อ จะไม่ถอด 0.5 Ohm ออกเลย [in-love-raccoon]

ออฟไลน์ zeedmanza

• ถูกใจกด Like+ 22
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2012, 08:29:12 PM »
อั๊ยย๊ะ....ต้องยากูซ่า ซิครับเนี่ย
อิอิอิ
 [calp-raccoon] [calp-raccoon] [calp-raccoon]

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2014, 03:30:19 PM »
ของพี่เสี่ย Toon  ถึงไหนแล้วครับ งัดออกมาโชว์หน่อย [chick-guitar] [chick-guitar]