ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นซีดีมือสองราคาทะลุหนี่งหมื่นบาท!!!!  (อ่าน 1679 ครั้ง)

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
เห็นราคาแผ่นชุดนี้แล้ว  [embarrassed]

ว่าจิลองคุ้ยในบ้าน เผื่อจะมีเพลสนี้มั่งครับ ขายแค่ 5k พอละ  [yellow-lol]

สงสัยต้องรวบรวมแผ่นซีดีโอ้ฟายมากอง แล้วไปหาที่ริบ ละจัดการขายๆไปซะดีฝ่า ได้ราคาดีเกือบทั้งนั้นเลยฮะ [smiling-tongue]

อันนี้แผ่นทอง

อันนี้แผ่นอลู

กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ MAX

• ถูกใจกด Like+ 29
  • 2A3 THE POWER
Re: แผ่นซีดีมือสองราคาทะลุหนี่งหมื่นบาท!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2017, 12:54:08 PM »
แผ่นนี้ราคาดี ขนาดนี้มีกับเค้าหนึ่งแผ่น มาผึ้งเอาไปขายกัน  [yellow-lol]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: แผ่นซีดีมือสองราคาทะลุหนี่งหมื่นบาท!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2017, 12:54:18 PM »
 เคยเจอแผ่นที่ โคลนออกมาจนคุณดูไม่ออกทั้งรูปร่างหน้าตา และ เสียงมั้ย แต่ถ้าเป็นแฟนแผ่นนั้นจริงจะสามารถแยกแยะจุดต่างๆได้ครับ โรงงานที่จีนทำได้หมด รอแป๊บเดียวด้วย จะเอาระดับไหนสั่งได้หมด ถ้ามีตังค์  seller HK ด้วยนะ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2017, 12:59:53 PM »
แผ่นนี้ราคาดี ขนาดนี้มีกับเค้าหนึ่งแผ่น มาผึ้งเอาไปขายกัน  [yellow-lol]

ดูแล้วผมว่าเดี๋ยวหาที่ริบก่อน ขายหมดจริงๆครับ ตอนนี้ฟังอยู่แค่ stream tidal กับกำลังจะได้กลับมาฟังแผ่นเสียงซะที

เคยเจอแผ่นที่ โคลนออกมาจนคุณดูไม่ออกทั้งรูปร่างหน้าตา และ เสียงมั้ย แต่ถ้าเป็นแฟนแผ่นนั้นจริงจะสามารถแยกแยะจุดต่างๆได้ครับ โรงงานที่จีนทำได้หมด รอแป๊บเดียวด้วย จะเอาระดับไหนสั่งได้หมด ถ้ามีตังค์  seller HK ด้วยนะ

พี่จีนนี่ยอมใจเค้าจริงๆฮะพี่เล็ก 55555
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ ก.ไก่

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 3
  • ความพอใจทำให้เป็นสุข
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2017, 11:00:47 AM »
รูปหมดอายุแล้วหรือครับ ดูไม่ได้แล้ว