ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ  (อ่าน 2702 ครั้ง)

ออฟไลน์ serikul

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 17
สวัสดีครับ
« เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2014, 05:56:25 PM »
เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกได้ไม่กี่วัน เพื่อนแนะนำมา ขอเวลาทำความคุ้นเคยซักระยะก่อนนะครับ
เล่นแผ่นเสียงมานาน ประมาณว่าเกือบทั้งชีวิต  ถ้ามีอะไรที่เป็นประสบการณ์พอจะช่วยแก้ปัญหาได้บ้าง
ก็ยินดี และถ้ามีบัญหาติดชัดอย่างไรก็จะขออนุญาตเข้ามาสอบถามบ้างนะครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: สวัสดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2014, 06:05:43 PM »
 สบายๆครับ พี่ดุสิต คนคุ้นเคยกันทั้งนั้นแหละครับ  มีอะไรก็มาแชร์ แลกเปลี่ยนกันครับ  [chick4]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ tfender

• ถูกใจกด Like+ 100
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2014, 06:25:43 PM »
ยินดีต้อนรับครับ ผมเองก็ต้องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2014, 05:18:39 PM »
ขอบคุณมากครับ  ไว้มาแสวงหาความรู้เพิ่มเติม หรือเผื่อสมาชิกมีปัญหาที่พอจะช่วยเหลือได้จะได้ช่วยตอบให้ครับ

ออฟไลน์ Guy_Audio

• Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2014, 12:57:09 AM »
สวัสดีครับ พี่ ดุสิต ครับ
ดีใจจังเลยครับ ที่พี่ได้มาช่วยให้คำแนะนำครับ
ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ wwongchan

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2014, 09:40:12 AM »
สวัสดีครับ พี่ ดุสิต สงสัยวงการแผ่นดำใน web นี้คงคึกคักขึ้น

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2014, 05:35:36 PM »
ขอบคุณมากครับ อบอุ่นดีจัง ไว้จะค่อย ๆ หาข้อมูลเกี่ยวกับแผ่นเสียง เครื่องเล่น และหัวเข็ม ที่น่าจะเป็นประโยชน์มานำเสนอต่อไปนะครับ

ตอนนี้อยากจะต่อยอดเรื่องแอมป์หลอด  พอทำได้กับความรู้ที่มีแค่งู ๆ ปลา ๆ คงได้มีคำถามอีกมากมาย
หวังว่าจะได้รับความอนุเคราะห์จากท่านผู้รู้ด้วยนะครับ