ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีการใช้งาน หลอด หาก ใช้ได้ จะเอาไปร่วม จับรางวัล  (อ่าน 1480 ครั้ง)

ออฟไลน์ aon-amp

• เพื่อ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และ ราชนาวี
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 107
ผม ได้ หลอด มา 3c23ผมเข้าใจว่า ทำงานแบบscr แต่เอามาทำหลอดเรียงกระแส จะได้ไหม  และ 7h12 มา จำนวนนึง มาก พอ ที่จะ แจกได้ ห้า ถึง สิบ ท่าน  เลย ที เดียว แต่ ผม ไม่รู้ วิธีการใช้งาน  ถ้า สามารถเอามาทำภาคจ่ายไฟ ได้แทน หลอด เรคติไฟร์ นี่เด็ด เลย หรือเอามาเรคกูเลต ได้ นี่ จะได้ไม่เสียของ รบกวน ขอ ความรู้ พี่ๆๆในนี้ ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
 ส่งมาเลยครับ 3C23  4 หลอด เดี๋ยวผมจะทดสอบให้  [wink-11]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ aon-amp

• เพื่อ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และ ราชนาวี
  • ถูกใจกด Like+ 107
ได้เลยลูกพี่ มี เป้น  ยี่แปด หลอด ทั้งหมด จาก คลังแสงเลยนะพี่

ออฟไลน์ emotion13956

• ถูกใจกด Like+ 21
 [fb-smiling] น่าสนใจ