Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Vacuum Tubes

รวมวงจรภาคจ่ายไฟหลอด DAV Team

(1/59) > >>

RuNgPuEnGⓇ:
Hidden text ข้อความถูกซ่อน ! : Members only เฉพาะสมาชิกเท่านั้นที่สามารถมองเห็นได้ค่ะ!

RuNgPuEnGⓇ:
Hidden text ข้อความถูกซ่อน ! : Members only เฉพาะสมาชิกเท่านั้นที่สามารถมองเห็นได้ค่ะ!

Molecular Man:
 [Twinkle] น่าสนใจครับ ไม่ทราบว่าน้ารุ่งจะมีโครงการ Regulator PCB หลอดแท้ๆ เลยไหม??? เอาแยบบกระแสเยอะๆ อย่าง 6080 /6AS7 อะไรพวกนั้นอ่ะครับ ผมยินดีเป็นหน่วยกล้าฯ ทดสอบ PCB ให้เลย....

CreÃte_Lek ♫:
น้าก็ออกแบบมาซิครับ แล้วทดสอบโชว์ด้วย เอามาแบ่งให้เพื่อนๆได้เล่นกันบ้าง  เงาดำๆใหญ่ๆใกล้ๆน้าน่ะก็เก่งนะ

CreÃte_Lek ♫:
PCB has passed tested completed.   [chick4]

Very smooth and easily adjustable.

Please enjoy.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version