DIY มือใหม่ , TIPS & TRICKS , R&D SECTION > R&D SECTION

ต้องการทำชุดไฟ HV+LV ไว้ทดลองหลอดที่เก็บไว้ครับ...

(1/53) > >>

chiko:
วงจร HV+LV ที่ผมสนใจอยากเอามาทดลองครับ (ขออณุญาต น้า กาก้า ก๊อปวงจรมาจากกระทู้น้าครับ) ผมสั่งน้ารุ่งเหมือนกับน้าครับ [0002053E]

wmm:
อยากได้เหมือนกันครับ มีใครทำ PBC  มั๊ยครับ

chiko:
หลอดที่น้าเล็กให้เป็นการบ้าน ว่าจะเอามาลองใช้กับ ชุด HV+LV  ครับ [enjoyment]
[/url]
[/url]

CreÃte_Lek ♫:
  เร็วๆครับ เสร็จแล้วเดี๋ยวทำแอมป์หัวนอนต่อ  [yellow-lol]

kakamax:
 [wink-12] แอมป์หัวนอนก็ต้องแบบเล็กๆน่ารักดิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version