Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Hybrid amplifiers

ปรีตัวแรก กับ EL32 Hybrid

(1/15) > >>

saichon:
 เนื่องจากอยากมี Preamp ไว้ใช้กับ PE1/100 PSE ประกอบกับรับปากกับเจ้าสำนักไว้ว่าจะขึ้นโครงการเลย จึงขอตั้งกระทู้ไว้ก่อนและจะทยอยรวบรวมอุปกรณ์ไปเรื่อยๆครับ  [chick-slow]

saichon:
วงจรครับ

saichon:
ไฟจุดใส้หลอดด้วย Regulator 

sw067362:
น้าสายชลใช้ไฟสูงแบบหลอดหรือแบบเร็คกูเรตครับ

saichon:
ผมคิดว่าจะใช้แบบ Regulator  น่ะครับ แต่จะใช้หลอดหรือ Diode ยังไม่แน่ใจครับ  [embarrassed]

--- อ้างจาก: sw067362 ที่ 02 ตุลาคม 2017, 09:59:07 AM ---น้าสายชลใช้ไฟสูงแบบหลอดหรือแบบเร็คกูเรตครับ

--- End quote ---

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version