Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Hybrid amplifiers

EL32 Hybrid ตัวจริงพร้อมลงแท่น

(1/22) > >>

beervw65:
   หลังจากได้หลอด EL32 จากท่านจ้าวสำนักมา ได้แอบซุ่มทดลองอยู่หลายอาทิตย์จนแน่ใจว่าเสียงที่ได้ลงตัวและถูกใจแล้ว จึงจะสร้างบ้านหลังน้อยๆ ให้เจ้าปรีตัวนี้อยู่เป็นการถาวร
  เริ่มจากหลอดที่ได้มาก่อนครับ

toon ชาวโลก:
มาซะทีนะออเจ้า [yellow-lol]

pansak:
รอลอกครับ ใครก็ตามที่ทำหลอดเบอร์นี้เพราะได้หลอดมาดองจากร้านเล็กเภสัชแล้ว [chick5]

พันธุ์ศักดิ์

toon ชาวโลก:

--- อ้างจาก: pansak ที่ 05 เมษายน 2018, 12:37:29 AM ---รอลอกครับ ใครก็ตามที่ทำหลอดเบอร์นี้เพราะได้หลอดมาดองจากร้านเล็กเภสัชแล้ว [chick5]

พันธุ์ศักดิ์

--- End quote ---
.....
ชัดเจนสุดๆครับ

t43_noi:
ลุยเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version