INTRODUCTIONS เสวนาภาษาพี่น้อง > เสวนาภาษาพี่น้อง

Welcome to diyaudiovillage >สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่ค่ะ<

(1/58) > >>

Agapanthu$:

สมาชิกมาใหม่เชิญแวะทักทายแนะนำตัวกันได้เลย   สมาชิกเก่ามาต้อนรับเพื่อนใหม่ ได้ที่กระทู้นี้ค่ะ

ยินดีต้อนรับคุณ  suthat  ค่ะ  
[clap hand2]

CreÃte_Lek ♫:
   (^o^) ยินดีต้อนรับสู่หมู่บ้านดีไอวายครับ   (^o^)

llSilveRll:
สวัสดีพี่ๆทุกคนครับครับ

มีพี่คนนึงแนะนำเวปนี้ให้รู้จัก  สมัครไว้สักพักแล้ว ได้แต่เข้ามาอ่าน เพราะทำไมเป็น

อยากหัดทำอยู่ครับ แต่ยังไม่ว่างครับ

Agapanthu$:
ยินดีต้อนรับคุณ  sufang2544   ค่ะ
 [clap hand2]

ต่อภูเขียว:
ยินดีต้อนรับครับ
--- อ้างจาก: llSilveRll ที่ 02 ตุลาคม 2011, 06:44:18 PM ---สวัสดีพี่ๆทุกคนครับครับ

มีพี่คนนึงแนะนำเวปนี้ให้รู้จัก  สมัครไว้สักพักแล้ว ได้แต่เข้ามาอ่าน เพราะทำไมเป็น

อยากหัดทำอยู่ครับ แต่ยังไม่ว่างครับ

--- End quote ---
แล้วมีอุปกรณ์ครบยัง [IoI] [IoI]   หัดซ้อมไว้ครับ " ซื้อ..............ซื้อ "

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version