DIY มือใหม่ , TIPS & TRICKS , R&D SECTION > Transformer

การคำนวณหม้อแปลงและตารางเทียบขนาดลวดทองแดงและสายไฟฟ้าแบบเก่า

(1/4) > >>

birdwhistle:
ตารางเทียบขนาดลวดทองแดงและสายไฟฟ้าแบบเก่า (ท่อนบน)

เป็นไฟล์ word...office2003  

ไฟล์ตารางไม่สามารถอัพโหลดในครั้งเดียวได้ครับ มัน ร้อยกว่า KB

ผมเลยแยกออกเป็น 2 ไฟล์ มีท่อนบน กับท่อนล่าง

ดาวน์โหลดไปเก็บใน word แล้วเอามาต่อเป็นหน้าเดียวกันได้ครับ

ไฟล์ต้นฉบับ Print เป็น A4  แผ่นเดียวแจก นศ. ที่สาขาวิชา ฯ ครับ

birdwhistle:
ตารางท่อนล่างครับ

ผมอัพโหลดมาเป็นไฟล์ word...office2003

เพื่อนสมาชิกดาวน์โหลดไปต่อกันเป็นไฟล์เดียวกันได้  เพราะไฟลฺ์มันโตเกิน 80 KB ครับ อัพโหลดไม่ได้จึงแยกออก

numz:
 clapping-1-2 clapping-1-2  เดี๋ยวไปลากคอ บังๆมาปักหมุด

numz:
 clapping-1-2 clapping-1-2  เดี๋ยวไปลากคอ บังๆมาปักหมุด

คนเผาถ่าน:
ขอบคุณครับ  [entreat-raccoon]  ผมเปิดไม่ได้เครื่องผมไม่มี word...office  [entreat-raccoon] [entreat-raccoon]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version