ผู้เขียน หัวข้อ: หาอะไหล่ (ลูกยาง) Turntable Garrard SP25 MK IV เสื่อมครับ  (อ่าน 3649 ครั้ง)

ออฟไลน์ skanet

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 3
หาอะไหล่ (ลูกยาง) Turntable Garrard SP25 MK IV เสื่อมครับ
« เมื่อ: 04 มิถุนายน 2011, 11:08:03 AM »
มีใครเล่นแผ่นเสียงบ้างไหมครับ เครื่องเล่นของผม เวลาเล่นมันดัง กึกๆ สั้นเข้าตัวเครื่องเลย ผมแกะดูแล้ว เจอปัญหาที่ลูกยางขับ Platter เสื่อมแล้วครับ อยากจะเปลี่ยน พอจะหาที่ไหนได้บ้างครับ ขนาดของลูกยางผมลองวัด อยู่ที่ 5 cm. ครับ ขอบคุณครับ