Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Headphone Amp

Electrostatic Headphones and Amplifiers

(1/16) > >>

DIYProjectSeeker:
ไม่ทราบมีใครที่บ้านนี้สนใจหูฟัง electrostatic บ้างไหมครับ

ผมขอเสนอผลงาน หูฟัง electrostatic ในเวอร์ชั่นของผมครับ เผื่อมีเพื่อนท่านใดสนใจอยากทำเล่นกันบ้าง   [chick4]

ผมเริ่มทำเมื่อหลายปีก่อนครับ ลองผิดลองถูกอยู่นานจนในที่สุดได้หูฟังคู่แรกที่สำเร็จและพอออกงานได้

ต่อจากนั้นก็ทำแบบต่างๆมาเรื่อย

แล้วก็พัฒนาขึ้นมาเรื่อยๆ

DIYProjectSeeker:
ผมเคยส่งผลงานของผมไปวัดผลที่อเมริกามาแล้วครับ ลองอ่านดูนะครับ   [chick3]

http://www.innerfidelity.com/content/extraordinary-diy-electrostatic-headphones-chinsettawong

tosa2k:
แจ่มดีครับพี่ สนใจอยู่เหมือนกันครับ

รบกวนพี่ลงรายละเอียดหน่อยได้มั๊ยครับ ว่าแต่ละชิ้นทำจากอะไร หรือว่าอะธิบายรูปนิดนึงอะครับ ว่าชิ้นนี้เรียกว่าอะไร ทำจากอะไร ประมาณนี้อะครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ   [0002053E] [0002053E]

squid™:
สวัสดีปีใหม่ครับพี่   squid เองคร๊าบ

CreÃte_Lek ♫:
    ขอบคุณครับ  ยาวไปเลยครับ คุณวัชชระ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version