ผู้เขียน หัวข้อ: HTPC Case Gallery กระทู้แสดงและพูดคุยเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์เพื่อความบันเทิง  (อ่าน 31038 ครั้ง)

ออนไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1250
  • DHT Crazy Club
 กำลังเล็งตัวใหม่เหมือนกันครับ   ตอนนี้มองแต่จอใหญ่ๆครับ สายตาผมแย่ นอนดึกยิ่งแย่หนัก
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา…
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ

I don't understand why I have to sacrifice all the time. I don't understand myself how I like to do so?

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออนไลน์ atriam

• Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 209
แบบ all in one PC ก็น่าสนครับน้าเล็ก ถ้าชอบจอใหญ่และไม่เกะกะตัวเครื่องรวมไปกับจอสะดวกดีเหมือนกันครับน้า เดียวนี้ราคาไม่แพงไม่ถึงหมืนก็มีน่าสนใจหลายตัวครับน้า  [pig90118]

ออฟไลน์ OH

• VIP
  • Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 42
สองสามเดือนก่อนผมก็เพิ่งเปลี่ยนเหมือนกันครับ
เปลี่ยนจาก notebook ธรรมดามาเป็น notebook ที่ hd เป็น ssd  [yellow-lol]

ออนไลน์ atriam

• Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 209
SSD เห็นผลเยาะครับน้าลดคอขวดได้เห็นผลโดยรวมเร็วขึ้นใช่แล้วติดใจครับน้า [pig6456]

ออฟไลน์ OH

• VIP
  • Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 42
ใช่ครับน้า
พอใช้ssdแล้วไม่อยากกลับไปใช้hddแบบจานหมุนเลยครับ